93m2 Nhà Ngay Hành Chính Công P.An Bình Cũ - 3.75 Tỷ

  • Home
  • 93m2 Nhà Ngay Hành Chính Công P.An Bình Cũ - 3.75 Tỷ

93m2 Nhà Ngay Hành Chính Công P.An Bình Cũ - 3.75 Tỷ

Phường An Bình, Thành phố Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai

Chia sẻ :

  • 2 WC
  • 3 PN
  • 93 m2
  • 8 view
3.75 tỷ - 40.32 triệu / m2

_____________________________

93m2 Nhà Ngay Hành Chính Công P.An Bình Cũ - 3.75 Tỷ 

Diện tích: 6m x 16m

Pháp lý: Sổ hồng riêng – Full thổ cư – Hoàn công đầy đủ

Kết cấu nhà gồm:

1 trệt 1 lầu kiên cố

Có sân để xe rộng rãi

Phòng khách thoáng

Khu bếp riêng tiện nghi

3 phòng ngủ

2 toilet

1 phòng tắm

Ban công sân thượng view thoáng đẹp

 

Đường ôtô thông bàn cờ

Di chuyển thuận tiện nhiều hướng

Khu dân cư an ninh – dân trí cao

Vị trí cực đẹp ngay trung tâm hành chính công Đồng Nai

 

Tiện ích xung quanh đầy đủ:

Gần chợ

Gần nhà thờ

Gần chùa

Gần trường học các cấp

Thuận tiện đi lại về trung tâm Biên Hòa và các khu vực lân cận

 

Khu vực hiếm nhà bán

Phù hợp khách mua ở thực hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài

 

ĐÁNH GIÁ THANH KHOẢN THỊ TRƯỜNG:

 

Phân khúc nhà phố dưới 4 tỷ tại khu vực An Bình – Trấn Biên hiện có nhu cầu tìm mua khá cao nhờ vị trí trung tâm và pháp lý hoàn chỉnh

 

Những sản phẩm có sẵn nhà đẹp, đường ôtô thông và gần hành chính công luôn thuộc nhóm dễ giao dịch trên thị trường

 

Biên độ tăng giá phụ thuộc:

Hạ tầng giao thông

Mật độ dân cư

Tiện ích khu vực

Nhu cầu ở thực tại trung tâm Biên Hòa

 

PHÂN KHÚC KHÁCH HÀNG PHÙ HỢP:

 

1. Khách mua ở thực

   Phù hợp gia đình trẻ hoặc gia đình nhiều thế hệ

   Cần nhà rộng rãi, pháp lý chuẩn

   Muốn ở khu trung tâm thuận tiện sinh hoạt