700m2 Nhà + Xưởng Gần Nhà Thờ Hà Nội P.Tân Biên Cũ – 23 Tỷ

  • Home
  • 700m2 Nhà + Xưởng Gần Nhà Thờ Hà Nội P.Tân Biên Cũ – 23 Tỷ

700m2 Nhà + Xưởng Gần Nhà Thờ Hà Nội P.Tân Biên Cũ – 23 Tỷ

Phường Tân Biên, Thành phố Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai

Chia sẻ :

  • WC
  • PN
  • 700 m2
  • 5 view
23 tỷ - 32.86 triệu / m2

_____________________________

700m2 Nhà + Xưởng Gần Nhà Thờ Hà Nội P.Tân Biên Cũ – 23 Tỷ 

 

Một sản phẩm hiếm trên thị trường

Vừa ở đẳng cấp – vừa khai thác kinh doanh đa công năng.

 

THÔNG TIN TỔNG QUAN

 

✓ Diện tích đất: 700m²

✓ Ngang rộng 20m – nở hậu tài lộc

✓ Sổ riêng – Full thổ cư – pháp lý sạch

✓ Đường nhựa 8m thông ô bàn cờ

✓ Xe tải – xe container nhỏ di chuyển thuận tiện

✓ Khu dân cư hiện hữu – hạ tầng hoàn thiện

 

KẾT CẤU TÀI SẢN

 

BIỆT THỰ ~250m²

 

• Mặt tiền ngang 8m bề thế

• Sân rộng đậu nhiều ô tô

• Phòng khách cực lớn

• Phòng sinh hoạt chung riêng

• 5 phòng ngủ

• 2 khu bếp

• 8 WC

• Thiết kế phù hợp gia đình nhiều thế hệ

• Có thể cải tạo mô hình văn phòng – showroom – spa cao cấp

 

NHÀ XƯỞNG ~450m²

 

• Ngang rộng 12m

• Tường xây kiên cố

• Mái cao thông thoáng

• Điện – nước riêng biệt

• Có toilet riêng

• Phù hợp sản xuất nhẹ – kho hàng – logistics – gara – trạm sạc – xưởng cơ khí sạch

 

ƯU ĐIỂM NỔI BẬT

 

✓ Vị trí gần khu công nghiệp – dân cư đông

✓ Di chuyển nhanh về Biên Hòa – TP.HCM

✓ Thích hợp vừa ở vừa kinh doanh

✓ Tài sản có dòng tiền khai thác thực tế

✓ Quỹ đất lớn ngang 20m rất hiếm khu vực

 

PHÂN KHÚC KHÁCH HÀNG PHÙ HỢP

 

KHÁCH MUA Ở KẾT HỢP KINH DOANH

 

Phù hợp chủ doanh nghiệp nhỏ

Gia đình nhiều thế hệ

Người cần vừa ở vừa vận hành kho – xưởng – văn phòng.