260m2 Nhà Góc 2 Mặt Tiền Thạnh Phú Vĩnh Cửu - 3.7 Tỷ

  • Home
  • 260m2 Nhà Góc 2 Mặt Tiền Thạnh Phú Vĩnh Cửu - 3.7 Tỷ

Độc quyền 260m2 Nhà Góc 2 Mặt Tiền Thạnh Phú Vĩnh Cửu - 3.7 Tỷ

Xã Thạnh Phú, Huyện Vĩnh Cửu, Tỉnh Đồng Nai

Chia sẻ :

  • WC
  • PN
  • 260 m2
  • 191 view
3.7 tỷ - 14.23 triệu / m2

_____________________________

260m2 Nhà Góc 2 Mặt Tiền Thạnh Phú Vĩnh Cửu - 3.7 Tỷ 

1. Thông tin BĐS

– Loại hình: Nhà ở riêng lẻ

– Diện tích: 11×24m (260m²) – nở hậu

– Kết cấu: 3PN – 1PK – bếp – kho

– Pháp lý: 2 sổ riêng, thổ cư 100% (đang thế chấp NH)

– Hướng: Đông Nam – 2 mặt tiền thoáng

– Hiện trạng: đang cho thuê 4.5tr/tháng

 

2. Hành chính – pháp lý

Theo Đề án 379/ĐA-CP (2025): khu vực thuộc xã Thạnh Phú (mới), tỉnh Đồng Nai sau sáp nhập → hồ sơ, giao dịch thực hiện cấp xã.

 

3. Định giá

– So sánh: ~14–16tr/m² khu vực

– Giá bán: ~14.2tr/m² → hợp lý

– Thu nhập: yield ~1.4%/năm (thấp – thiên về giữ tài sản)

– Chi phí & hệ số K: phù hợp đất ở ổn định

 

4. Tài chính – vay

– Giá 3.7 tỷ → vay 50–60% (~1.8–2.2 tỷ)

– Trả góp ~15–20tr/tháng → cần thu nhập ≥35–40tr/tháng

– Dòng tiền thuê chỉ hỗ trợ nhẹ

 

5. Thị trường – rủi ro – cơ hội

– Thanh khoản trung bình, phù hợp mua giữ

– Rủi ro: tài sản đang thế chấp (cần giải chấp trước công chứng)

– Cơ hội: lô góc + gần Hương Lộ 6 → tăng giá trung hạn

 

6. Khách hàng phù hợp

– Ở thực: gia đình cần nhà rộng, 2 mặt thoáng

– Đầu tư: giữ tài sản 3–5 năm, ít phù hợp lướt sóng

 

7. Vị trí – tiện ích

– Cách Hương Lộ 6: ~160m

– Gần UBND xã, trạm xăng, khu dân cư hiện hữu

– Hạ tầng ổn định, không thổi giá theo quy hoạch ảo

 

📌• Chính Chủ Ký Gửi – Hoa Hồng Hấp Dẫn Cho Cộng Tác Viên

 Lưu ý khi làm việc:

Vui lòng báo trước khoảng 1 giờ nếu cần xem thực tế để được hỗ trợ tốt nhất.

Giá chỉ trao đổi trực tiếp với chủ sổ; không thương lượng qua tin nhắn.

Thông tin đã xác minh với chủ sở hữu (có căn cứ rõ ràng).

Cam kết cung cấp thông tin trung thực.

#Realestat #Nguyenducminh #Nhadatcotat #batdongsanDongNai #bdsDongNai #nhaDatDongNai #DongNaiRealEstate #DongNaiProperty #nhaDatBienHoa #batdongsanBienHoa #nhaDatLongKhanh #batdongsanLongKhanh #nhaDatTrangBom #batdongsanTrangBom #nhaDatVinhCuu #batdongsanVinhCuu #NhaBienHoa #nhadatdongnai #vinhcuu #thanhphu #nhagoc #batdongsan #soriêng

•--------------------------

•🌐  Holine : 0363355945 Đức Minh

•🌐  Gmail : Lyminhbdsdongnai@gmail.Com