177m2 Đất Gần Bigc P.Tân Hiệp - Giá 4.6 Tỷ

  • Home
  • 177m2 Đất Gần Bigc P.Tân Hiệp - Giá 4.6 Tỷ

177m2 Đất Gần Bigc P.Tân Hiệp - Giá 4.6 Tỷ

Phường Tân Hiệp, Thành phố Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai

Chia sẻ :

  • WC
  • PN
  • 177 m2
  • 174 view
4.6 tỷ - 25.99 triệu / m2

_____________________________

177m2 Đất Gần Bigc P.Tân Hiệp - Giá 4.6 Tỷ

🏡 Tổng Quan Sản Phẩm

Diện Tích: 5.6 X 20.5m, Nở Hậu 9.3m – Phong Thủy Tốt, Sinh Tài Lộc.

Sổ Riêng, Thổ Cư 100%, Pháp Lý Chuẩn – Sang Tên Ngay.

Hướng Tây Nam – Mát Mẻ, Hợp Nhiều Cung Mệnh.

📍 Vị Trí Và Tiện Ích

Mặt Đường Rộng Rãi, Ô Tô Tránh Nhau Thoải Mái.

Gần Đường Đồng Khởi – Bigc Tân Hiệp, Trung Tâm Biên Hòa.

Bán Kính 1km Có Trường Học, Bệnh Viện, Chợ, Trung Tâm Thương Mại.

Khu Dân Cư Hiện Hữu, An Ninh – Sầm Uất – Giá Trị Tăng Nhanh.

🎯 Phân Loại Khách Hàng Phù Hợp

Người Mua Ở: Gia Đình Trẻ, Nhân Viên Văn Phòng, Người Làm Việc Tại Trung Tâm Biên Hòa.

Nhà Đầu Tư: Tìm Kiếm Đất Thổ Cư Trung Tâm, Pháp Lý Rõ Ràng, Tiềm Năng Sinh Lời Cao.

📈 Định Hướng Đầu Tư

Ngắn Hạn: Mua – Sang Tên – Bán Lại Nhanh, Hưởng Chênh Lệch Khi Khu Vực Mở Rộng Hạ Tầng.

Trung Hạn: Xây Nhà Cho Thuê Hoặc Giữ Đất 1–2 Năm, Giá Trị Tăng Ổn Định.

Dài Hạn: Tiềm Năng Sinh Lợi Bền Vững, Vị Trí Trung Tâm Ngày Càng Hiếm.

📌 Một Vài Lưu Ý Nhỏ Để Hỗ Trợ Anh/Chị Tốt Hơn:

1. Anh/Chị Vui Lòng Nhắn Trước Khoảng 1 Tiếng Nếu Có Nhu Cầu Đi Xem Thực Tế, Để Bên Em Chuẩn Bị Chu Đáo Hơn.

2. Việc Thương Lượng Giá Xin Được Ưu Tiên Khi Gặp Trực Tiếp Chủ Sổ, Mong Anh/Chị Thông Cảm Vì Không Thể Báo Giá Qua Tin Nhắn.

3. Tất Cả Thông Tin Trong Bài Đăng Đều Đã Được Xác Minh Trực Tiếp Với Chủ Sở Hữu — Có Tin Nhắn Và Ghi Âm Làm Căn Cứ Rõ Ràng.

4. Cam Kết Cung Cấp Thông Tin Đúng Sự Thật.