153m2 Nhà Cấp 4 Có Gác Cách Trường Trấn Biên 400m P.Tam Hiệp - Giá 4.5 Tỷ

  • Home
  • 153m2 Nhà Cấp 4 Có Gác Cách Trường Trấn Biên 400m P.Tam Hiệp - Giá 4.5 Tỷ

Độc quyền 153m2 Nhà Cấp 4 Có Gác Cách Trường Trấn Biên 400m P.Tam Hiệp - Giá 4.5 Tỷ

Phường Tam Hòa, Thành phố Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai

Chia sẻ :

  • 1 WC
  • 3 PN
  • 153 m2
  • 140 view
4.5 tỷ - 29.41 triệu / m2

🏡 Diện Tích: 6m X 25m = 153m² – Sổ Hồng Riêng, Full Thổ Cư

✨ Kết Cấu:

1 Phòng Khách Rộng Thoáng

2 Phòng Ngủ Tầng Trệt + 1 Phòng Trên Gác

Bếp, Nhà Tắm, Nhà Vệ Sinh Riêng Biệt

🚗 Hẻm Xe Hơi Tránh Nhau – Cực Kỳ Thuận Tiện Đi Lại

📍 Vị Trí Vàng:

Cách Trường Thpt Trấn Biên Chỉ 300m

Gần Bệnh Viện Đồng Nai, Chợ, Trường Học, Trung Tâm Hành Chính

Hướng Nam Mát Mẻ, Phong Thủy Tốt

💎 Phù Hợp Khách Hàng:

Gia Đình Trẻ Muốn An Cư Tại Trung Tâm Biên Hòa

Nhà Đầu Tư Muốn Sở Hữu Vị Trí Gần Trường – Bệnh Viện, Sinh Lời Bền Vững

📈 Đầu Tư Phù Hợp:

Ngắn Hạn: Có Thể Cho Thuê Ngay – Thu Nhập Ổn Định

Trung Hạn: Giá Trị Đất Khu Tam Hiệp Tăng Mạnh Theo Quy Hoạch Mở Rộng Đường

Dài Hạn: Tiềm Năng Giữ Đất Tăng Giá – Khu Vực Dân Trí Cao, Giao Thông Hoàn Thiện

📌• Chính Chủ Ký Gửi – Hoa Hồng Hấp Dẫn Cho Cộng Tác Viên

📌 Một Vài Lưu Ý Nhỏ Để Hỗ Trợ Anh/Chị Tốt Hơn:

1. Anh/Chị Vui Lòng Nhắn Trước Khoảng 1 Tiếng Nếu Có Nhu Cầu Đi Xem Thực Tế, Để Bên Em Chuẩn Bị Chu Đáo Hơn.

2. Việc Thương Lượng Giá Xin Được Ưu Tiên Khi Gặp Trực Tiếp Chủ Sổ, Mong Anh/Chị Thông Cảm Vì Không Thể Báo Giá Qua Tin Nhắn.

3. Tất Cả Thông Tin Trong Bài Đăng Đều Đã Được Xác Minh Trực Tiếp Với Chủ Sở Hữu — Có Tin Nhắn Và Ghi Âm Làm Căn Cứ Rõ Ràng.

4. Cam Kết Cung Cấp Thông Tin Đúng Sự Thật.

• Hashtag :

#Realestat #nguyenducminh #nhadatcotat #bannhabiênhòa #nhacap4gaclung #tamhiệp #trấnbiên #bdsđồngnai #nhachochothanhtamhiệp #nhaphongthuyhướngnam