117.5m2 Đất Mặt Tiền Đ.Hưng Đạo Vương Trảng Bom - Giá 2.35 Tỷ

  • Home
  • 117.5m2 Đất Mặt Tiền Đ.Hưng Đạo Vương Trảng Bom - Giá 2.35 Tỷ

Độc quyền 117.5m2 Đất Mặt Tiền Đ.Hưng Đạo Vương Trảng Bom - Giá 2.35 Tỷ

Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Tỉnh Đồng Nai

Chia sẻ :

  • WC
  • PN
  • 117 m2
  • 287 view
2.35 tỷ - 20.09 triệu / m2

_____________________________

Đào Tạo Cấp Chứng Chỉ Thi Sát Hạch Môi Giới 

_____________________________

🔹 Diện Tích: 117.5m² (Ngang 5m, Dài 23.5m)

🔹 Mặt Tiền Đường Nhựa 15m, Có Vỉa Hè Cây Xanh, Điện Âm Hiện Đại

🔹 Lối Thoát Hiểm Phía Sau 6m, Tạo Không Gian Thoáng Đãng

🔹 Pháp Lý Chuẩn Chỉnh: Sổ Hồng Riêng, Không Lỗi Phong Thủy

📍 Vị Trí Tiện Ích Xung Quanh:

Cách Trường Tiểu Học Bông Sen Chỉ 1 Phút (250m)

Cách Trường Thcs Võ Nguyên Giáp 2 Phút (650m)

Cách Bưu Điện Huyện Trảng Bom 4 Phút (1.9km)

Cách Sân Bóng Đá Huyện Trảng Bom 4 Phút (1.8km)

Cách Chợ Quảng Biên 4 Phút (1.9km)

✅ Phù Hợp Với Nhóm Khách Hàng Nào?

🔸 Người Mua Để Ở:

✔️ Gia Đình Trẻ, Người Lớn Tuổi

✔️ Thích Không Gian Sống Yên Tĩnh, Tiện Ích Đầy Đủ

✔️ Di Chuyển Thuận Tiện, Hạ Tầng Đồng Bộ

🔸 Nhà Đầu Tư:

✔️ Ngắn Hạn: Có Thể Khai Thác Nhanh Nhờ Vị Trí Đẹp, Pháp Lý Rõ Ràng

✔️ Trung Hạn: Đầu Tư 1–2 Năm, Kỳ Vọng Tăng Giá Khi Khu Vực Phát Triển Mạnh

✔️ Dài Hạn: Giữ Tài Sản Ổn Định, Giá Trị Đất Tăng Theo Hạ Tầng Trảng Bom

• Chính Chủ Ký Gửi Có Hoa Hồng Cộng Tác Viên

• Lưu Ý :

• 1. Khách Đi Xem Vui Lòng Nhắn Trước 1 Tiếng

• Hashtag :

• #Realestat #Nguyenducminh #Nhadatcotat

•--------------------------

•🌐  Holine : 0363355945 Đức Minh