1080m2 Đất Cách Đ.Ấp 3 Bình Lộc Long Khánh 100m - Giá 2.6 Tỷ

  • Home
  • 1080m2 Đất Cách Đ.Ấp 3 Bình Lộc Long Khánh 100m - Giá 2.6 Tỷ

Độc quyền 1080m2 Đất Cách Đ.Ấp 3 Bình Lộc Long Khánh 100m - Giá 2.6 Tỷ

Xã Bình Lộc, Thành phố Long Khánh, Tỉnh Đồng Nai

Chia sẻ :

  • WC
  • PN
  • 1080 m2
  • 201 view
2.6 tỷ - 2.41 triệu / m2

Vị Trí Vàng: Cách Đường Ấp 3 Chỉ 100m, Trung Tâm Phường Bình Lộc Tương Lai.

• Diện Tích Chuẩn: 25 X 50m, Tổng 1080m².

• Pháp Lý Rõ Ràng: Sổ Riêng, Đất Trồng Cây Trong Quy Hoạch Đất Ở.

• Hạ Tầng Thuận Lợi: Đường Xe Hơi Vào Tận Nơi (Hẻm Cụt Yên Tĩnh, An Toàn).

• Hướng Nam Mát Mẻ Quanh Năm.

📍 Khoảng Cách Thực Tế

• Ubnd Phường Bình Lộc: 1,2 Km (2 Phút)

• Chợ Bình Lộc: 2,2 Km (4 Phút).

• Nhà Thờ Bình Khánh: 2,0 Km (5 Phút).

• Homestay Long Khánh Quê Em: 2,1 Km (4 Phút).

• Chợ Long Khánh: 6,6 Km (10 Phút).

• Toà Giám Mục Xuân Lộc: 8,1 Km (12 Phút).

🎯 Phân Tích Khách Hàng Phù Hợp

• Người Mua Ở: Phù Hợp An Cư, Xây Biệt Thự Vườn, Không Gian Rộng Rãi, Thoáng Mát.

• Nhà Đầu Tư:

Ngắn Hạn: Hưởng Lợi Nhờ Thông Tin Nâng Cấp Xã Bình Lộc Lên Phường (Tăng Giá Nhanh).

Trung Hạn: Lợi Thế Mở Rộng Đô Thị Long Khánh, Nhu Cầu Ở Thực Tăng Mạnh.

Dài Hạn: Quỹ Đất Lớn, Quy Hoạch Đất Ở, Giá Trị Sinh Lời Bền Vững Theo Tốc Độ Phát Triển Tp Long Khánh.

🔑 Lợi Thế Đặc Biệt

Sau 01/07/2025, Xã Bình Lộc Chính Thức Thành Phường Bình Lộc – Tp Long Khánh, Bao Gồm Xã Suối Tre, Bình Lộc, Xuân Thiện → Giá Trị Tăng Trưởng Mạnh.

📌• Chính Chủ Ký Gửi – Hoa Hồng Hấp Dẫn Cho Cộng Tác Viên

📌 Một Vài Lưu Ý Nhỏ Để Hỗ Trợ Anh/Chị Tốt Hơn:

1. Anh/Chị Vui Lòng Nhắn Trước Khoảng 1 Tiếng Nếu Có Nhu Cầu Đi Xem Thực Tế, Để Bên Em Chuẩn Bị Chu Đáo Hơn.