1.116m2 Nhà Mặt Tiền Showroom Đ.Xã Đồi 61 Trảng Bom – 14.5 Tỷ

  • Home
  • 1.116m2 Nhà Mặt Tiền Showroom Đ.Xã Đồi 61 Trảng Bom – 14.5 Tỷ

Độc quyền 1.116m2 Nhà Mặt Tiền Showroom Đ.Xã Đồi 61 Trảng Bom – 14.5 Tỷ

Xã Đồi 61, Huyện Trảng Bom, Tỉnh Đồng Nai

Chia sẻ :

  • WC
  • PN
  • 1116 m2
  • 433 view
14.5 tỷ - 12.99 triệu / m2

📍 Diện Tích Hiếm Có: 1.116m²

→ Trong Đó 300m² Thổ Cư, 816m² Đất Cây Lâu Năm (Cln)

→ Mặt Tiền Rộng, 2 Hướng Thoáng, Cực Kỳ Thuận Tiện Kinh Doanh

💥 Vị Trí Không Thể Đẹp Hơn:

→ Nằm Ngay Mặt Tiền Đường Xã Đồi 61, Trung Tâm Trảng Bom – Đồng Nai

→ Cách Quốc Lộ 1a Chỉ 300m

→ Kế Bên Kcn Bàu Xéo – Khu Vực Dân Cư, Công Nhân Đông Đúc

Bối cảnh hành chính:

Khu vực thuộc Trảng Bom, Đồng Nai; theo Đề án 379/ĐA-CP (09/05/2025), xã Đồi 61 được sắp xếp lại theo mô hình xã mới (Đồng Nai sau sáp nhập), cần kiểm tra tên xã/phường mới trên sổ để cập nhật hồ sơ giao dịch.

 

Định giá:

 

So sánh: mặt tiền gần QL1A + KCN → giá hợp lý trong phân khúc

Thu nhập: ~65–75tr/tháng → suất sinh lời ~5–6%/năm

Hệ số K & chi phí: lợi thế mặt tiền + quỹ đất lớn

DCF: dòng tiền ổn định, phù hợp giữ tài sản

 

Tài chính – vay:

Nên vay ≤50–60% giá trị; thu nhập tối thiểu ~120tr/tháng để an toàn dòng tiền; tài sản có dòng tiền hỗ trợ trả lãi.

 

Thị trường – rủi ro – cơ hội:

Thanh khoản khu KCN ổn định; rủi ro: biến động thuê, quy hoạch; cơ hội: tăng giá theo hạ tầng & công nghiệp hóa.

 

Khách hàng phù hợp:

 

Người mua giữ tài sản, khai thác dòng tiền

Nhà đầu tư trung–dài hạn (3–5 năm)

 

Vị trí & tiện ích:

Cách QL1A ~300m; gần KCN Bàu Xéo; dân cư đông; gần chợ, nhà thờ, khu dân cư hiện hữu → kinh doanh tốt, không phụ thuộc quảng cáo.